INTEL Ethernet Converged Network Adapter X520-SR2

10GB Dual Port SFP+ 10GBASE-SR

PCI Express X8

INTEL X520-SR2 10GB Dual Port 10GBASE-SR SFP+Transceiver

฿10,500.00ราคา
  • Finisar FTLX8571D3BCL 10GBASE-SR/SW SFP+ Transceivers

    10GBASE-SR 10G Ethernet, 850nm Wavelength

     

สินค้า จัดส่งภายในวันสั่ง

ที่นี่ ส่งฟรี!

ไม่มีขั้นต่ำ

ทุกออเดอร์ 

สินค้ารับประกัน

ความพอใจ

ยินดีคืนเงิน 

ตอบไว ใส่ใจ

ทุกคำถาม

ทำไมต้องซื้อกับเรา?